Danh mục

Hãng sản xuất

Công nghệ

Mục đích

Theo giá trị

THIẾT BỊ MẠNG - WIFI - NAS

40%
Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC

12.960.000 đ

21.600.000 đ

Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S+PC

Mã sp: CCR1009-7G-1C-1S+PC

40%
Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S-1S+

12.960.000 đ

21.600.000 đ

Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-1S-1S+

Mã sp: CCR1009-7G-1C-1S-1S+

40%
Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-PC

11.490.000 đ

19.150.000 đ

Router Mikrotik CCR1009-7G-1C-PC

Mã sp: CCR1009-7G-1C-PC

40%
  Router Mikrotik RB1100Dx4

9.572.400 đ

15.954.000 đ

Router Mikrotik RB1100Dx4

Mã sp: RB1100Dx4

40%
Router Mikrotik RB1100AHX4 hoặc RB1100X4

7.560.000 đ

12.600.000 đ

Router Mikrotik RB1100AHX4 hoặc RB1100X4

Mã sp: RB1100AHX4 hoặc RB1100X4

40%
Router Mikrotik RB4011iGS+RM

5.640.000 đ

9.400.000 đ

Router Mikrotik RB4011iGS+RM

Mã sp: RB4011iGS+RM

40%
Router Mikrotik RB3011UiAS-RM

4.800.000 đ

8.000.000 đ

Router Mikrotik RB3011UiAS-RM

Mã sp: RB3011UiAS-RM

40%
Router Mikrotik RB2011UiAS-RM

3.360.000 đ

5.600.000 đ

Router Mikrotik RB2011UiAS-RM

Mã sp: RB2011UiAS-RM

40%
Router MIKROTIK RB2011UiAS-IN

3.360.000 đ

5.600.000 đ

Router MIKROTIK RB2011UiAS-IN

Mã sp: RB2011UiAS-IN

40%
Router MikroTikPowerBox Pro RB960PGS-PB

2.964.000 đ

4.940.000 đ

Router MikroTikPowerBox Pro RB960PGS-PB

Mã sp: RB960PGS-PB

40%
Router Mikrotik HEX PoE RB960PGS

2.460.000 đ

4.100.000 đ

Router Mikrotik HEX PoE RB960PGS

Mã sp: RB960PGS

40%
Router Mikrotik RB760iGS

2.160.000 đ

3.600.000 đ

Router Mikrotik RB760iGS

Mã sp: RB760iGS

40%
Thiết bị cân bằng tải Mikrotik RB750r3

1.800.000 đ

3.000.000 đ

Thiết bị cân bằng tải Mikrotik RB750r3

Mã sp: RB750r3

40%
Thiết bị cân bằng tải Mikrotik RB750r2

1.440.000 đ

2.400.000 đ

Thiết bị cân bằng tải Mikrotik RB750r2

Mã sp: RB750r2

30%
Anten Unifi UMA-D phát định hướng

3.348.000 đ

4.782.900 đ

Anten Unifi UMA-D phát định hướng

Mã sp: UMA-D

30%
Antenna Ubiquiti Networks AirMax Omni AMO-5G13 5GHz

4.188.000 đ

5.982.900 đ

Antenna Ubiquiti Networks AirMax Omni AMO-5G13 5GHz

Mã sp: AMO-5G13

30%
Thiết bị kết nối vô tuyến Powerbeam AC PBE-5AC-500

5.632.800 đ

8.046.900 đ

Thiết bị kết nối vô tuyến Powerbeam AC PBE-5AC-500

Mã sp: PBE-5AC-500

30%
Thiết bị thu phát không dây Ubiquiti LiteBeam 5AC Gen2

2.100.000 đ

3.000.000 đ

Thiết bị thu phát không dây Ubiquiti LiteBeam 5AC Gen2

Mã sp: LiteBeam 5AC Gen2

30%
Thiết bị thu phát không dây NanoStation Loco 5AC

1.644.000 đ

2.348.600 đ

Thiết bị thu phát không dây NanoStation Loco 5AC

Mã sp: NanoStation Loco 5AC

30%
Bộ điều khiển UniFi Cloud Key Gen2 Plus UCK-G2-PLUS

5.060.000 đ

7.228.600 đ

Bộ điều khiển UniFi Cloud Key Gen2 Plus UCK-G2-PLUS

Mã sp: UCK-G2-PLUS

30%
Bộ điều khiển UniFi Cloud Key Gen2 UCK-G2

4.455.000 đ

6.364.300 đ

Bộ điều khiển UniFi Cloud Key Gen2 UCK-G2

Mã sp: UCK-G2

30%
Bộ phát wifi Unifi Cloud Key UC-CK

2.222.000 đ

3.174.300 đ

Bộ phát wifi Unifi Cloud Key UC-CK

Mã sp: UC-CK

30%
Bộ nguồn Adapter POE-48V-24W-G

462.000 đ

660.000 đ

Bộ nguồn Adapter POE-48V-24W-G

Mã sp: POE-48V-24W-G

30%
Bộ nguồn Adapter POE-24V-12W-G

363.000 đ

518.600 đ

Bộ nguồn Adapter POE-24V-12W-G

Mã sp: POE-24V-12W-G

30%
Bộ nguồn Adapter U-POE-AF

330.000 đ

471.500 đ

Bộ nguồn Adapter U-POE-AF

Mã sp: U-POE-AF

30%
Module quang SFP Multi-Mode Ubiquiti UF-MM-10G

1.353.000 đ

1.932.900 đ

Module quang SFP Multi-Mode Ubiquiti UF-MM-10G

Mã sp: UF-MM-10G

30%
Module quang SFP Multi-Mode Ubiquiti UF-MM-1G

594.000 đ

848.600 đ

Module quang SFP Multi-Mode Ubiquiti UF-MM-1G

Mã sp: UF-MM-1G

30%
Module quang SFP Single-Mode Ubiquiti UF-SM-10G

2.739.000 đ

3.912.900 đ

Module quang SFP Single-Mode Ubiquiti UF-SM-10G

Mã sp: UF-SM-10G

30%
Module quang SFP Single-Mode Ubiquiti UF-SM-1G-S

748.000 đ

1.068.600 đ

Module quang SFP Single-Mode Ubiquiti UF-SM-1G-S

Mã sp: UF-SM-1G-S

30%
Switch PoE Ubiquiti USW-PRO-48-POE

29.032.000 đ

41.474.300 đ

Switch PoE Ubiquiti USW-PRO-48-POE

Mã sp: USW-PRO-48-POE

30%
Switch PoE Ubiquiti USW-PRO-24-POE

18.463.500 đ

26.376.500 đ

Switch PoE Ubiquiti USW-PRO-24-POE

Mã sp: USW-PRO-24-POE

BÃO GIÁ TỐT